มาแรงตั้งแต่ต้นปีส่งมอบเป็นล็อตรถบรรทุกหัวลากคุณภาพสูง MAN หัวลากนำเข้าแบบแมนๆ..จากประเทศเยอรมันทั้งคันฝ่ากระแสโควิดพร้อมลุยตลาดรถบรรทุกยุโรปในไทยแล้ว
ล่าสุด! คุณยุทธนา สมประยูร กรรมการผู้จัดการ บริษัท เค-แมน ออโต้เซอร์วิส จำกัด ผู้แทนจำหน่ายรถบรรทุกและรถโดยสาร MAN ส่งมอบรถหัวลาก TGS 360 แรงม้า จำนวน 5 คัน (จากยอดสั่งซื้อ 10 คัน) เข้าประจำฝูงขนส่งกับ คุณสุวิทย์ ดุรงค์พันธ์ กรรมการผู้จัดการ บริษัท บางพลีใหญ่ขนส่ง จำกัด
![](https://www.transtimenews.co/wp-content/uploads/2021/01/IMGP3288-1024x683.jpg)
ไม่ได้อวย..แต่คนในวงการรู้กันว่าผู้ที่สนใจและชื่นชอบรถใหญ่ค่ายเมืองเบียร์ MAN ( เอ็ม เอ เอ็น) อีกทั้งยังเลือกใช้ในธุรกิจ “เค-แมน” น่าจะตอบโจทย์ได้ดีและการันตีโดยคุณยุทธนาที่มีประสบการณ์ยาวนานกับค่ายรถใหญ่ MAN
![](https://www.transtimenews.co/wp-content/uploads/2021/01/47ac0530-809c-462e-8eb8-46403e896517-1-1024x683.jpg)
![](https://www.transtimenews.co/wp-content/uploads/2021/01/e2c7d506-2e2a-4799-b363-480a750cf35d-1-1024x683.jpg)
![](https://www.transtimenews.co/wp-content/uploads/2021/01/S__178667531-1-1024x648.jpg)